Lindi Yetu Lindi Yetu Author
Title: WEMA SEPETU AJINASIBU BAADA YA MASUPER STAR HAWA WAKIMAREKANI KUMFOLLOW SNAPCHAT
Author: Lindi Yetu
Rating 5 of 5 Des:
Wema Sepetu amekuwa miongoni mwa watu maarufu wanaofuatiliwa zaidi mitandaoni, Kwenye kurasa yake ...
Wema Sepetu amekuwa miongoni mwa watu maarufu wanaofuatiliwa zaidi mitandaoni, Kwenye kurasa yake kama Instagram anawatu zaidi ya milioni 2.
Wema Sepetu
August 4 2016 Wema amefuatiliwa na watu maarufu wawili duniani ambao ni Dj Khaled na Ex wa rapa Tyga "Blac Chyna".

Kwenye post ya Dj Khaled Wema aliandika “Bless Up We Da Best Musiq….. Wen Dj Khaled Follows u Baq on Snapchat….. ???????????????? @djkhaled@djkhaled @djkhaled Niacheni na Ushamba wangu… Kila mtu na Mnyonge wake”

Pia staa mwingine ambaye amefollow kurasa ya Wema ya Snap Chat ni Blac Chyna na Ujumbe wa Wema ulikuwa hivi>> “Her too… @blacchyna na mniache na ushamba wangu… dont be a bubble buster…."

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top