Lindi Yetu Lindi Yetu Author
Title: JUMA NATURE ASEMA HAYA MARA BAADA YA KUTOA NYIMBO YAKE MPYA "MTUMBA", ATAFUTA VIDEO QEEN
Author: Lindi Yetu
Rating 5 of 5 Des:
Msanii ambaye ni moja kati ya watu waliofanikiwa kuitoa bongo fleva shimoni na kuifikisha hapa, Ju...
Msanii ambaye ni moja kati ya watu waliofanikiwa kuitoa bongo fleva shimoni na kuifikisha hapa, Juma Kassim Nature, ametoa sababu inayomfanya yeye kuendelea kutoa kazi mpya licha ya ukongwe wake.
Juma Kassim Nature
Akiongea kwenye Planet Bongo ya East Africa Radio, Juma Nature amesema ameona mashabiki wake wanakosa baadhi ya vitu kwenye muziki, hivyo amemamua kuja kuwapa ladha nzuri na kuwaonyesha watu ni jinsi gani muziki mzuri unatungwa, na sio kuendelea kutafuta jina kama wengi wanavyodhani.

"Nimeamua kuachia ngoma kwa sababu raia wanamtaka Kibla tena, wanamuhitaji Nature, so kila sehemu ninayoenda kila ngoma wanayosikiliza wanaona kuna mapungufu wanataka nirudi, mi sasa hivi siwezi kuanza kutafuta jina, mi sio underground, nimekuja kutoa ngoma kwa ajili ya mashabiki na wajue muziki bora unatungwa vipi", alisema Juma Nature.
Juma Nature ambaye kwa sasa ameachia wimbo mpya unaokwenda kwa jina la "Mtumba", amesema ameamua kuupa jina hilo wimbo wake, kwani mara nyingi muziki wake unakaa muda mrefu bila kuisha mapema kama nguo ya mtumba ilivyo, na asili ya muziki uliopo sasa hivi kwenye game ya Bongo fleva.
 Download
Mtumba
Katika Kuelekea kutengeneza video ya wimbo huo Msanii huyo ameweza kutoa ofa kwa mashabiki wake ambao wanajiamini kuwa wana uwezo wa kuwepo kwenye video hiyo kutuma picha zao na yeye atafanya uchaguzi na kutangaza wale ambao watachaguliwa kushiriki video hiyo. Wahi sasa Nafasi ni Chache.

*****************************************************

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Top