Lindi Yetu Lindi Yetu Author
Title: Q-CHIEF AMTAJA RAPA HUYU KAMA MSANII ALIYEMVUTIA ZAIDI KUFANYA MUZIKI
Author: Lindi Yetu
Rating 5 of 5 Des:
Msanii mkongwe wa muziki nchini Q Chief amemtaja Professor Jay kama msanii aliyempa hamasa ya kuf...
Msanii mkongwe wa muziki nchini Q Chief amemtaja Professor Jay kama msanii aliyempa hamasa ya kufanya muziki.
Q Chief
Q Chief amesema kuwa alikuwa akimsikiliza sana Professor Jay kipindi bado hajatoka kimuziki na alikuwa anaamimni anaweza kufika kiwango kama cha msanii huyo japo alikuwa akifanya muziki tofauti:
“Nilikuwa namsikiliza sana professor Jay enzi hizo chemsha bongo ina hit sana,nikawa najiambia naweza kufanya kama Jay kwa mfumo mwingine halafu nikawa kama yeye..naweza sema alifanya jambo kubwa sana kutu introduce kwenye ulimwengu wa muziki,he gave courage to so many young talented boys who are doing good today” alieleza Q Chief kwenye kipindi cha Ladha 3600 cha E-FM.

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top