Fungwa Kilozo Fungwa Kilozo Author
Title: NYOTA WA YANGA SASA KUKIPIGA MBEYA CITY, ALAMBA KANDARASI YA MWAKA 1
Author: Fungwa Kilozo
Rating 5 of 5 Des:
Good news kwa mashabikiwa Mbeya City imetangazwa tena leo July 18 2016 kupitia ukurasa wake rasmi...
Good news kwa mashabikiwa Mbeya City imetangazwa tena leo July 18 2016 kupitia ukurasa wake rasmi wa instagram, Mbeya City ambayo makazi yake ni jijini Mbeyaimetangaza kumsajili mchezaji wa Yanga aliyekuwa kwa mkopo katika klabu ya Stand United Rajab Zahir.
Mbeya City
Mbeya City imetangaza kumsajili Zahir ikiwa ni wiki kadhaa zimepita toka watangaze kumsajili Mohamed Mkopi kutoka Tanzania Prisons kwa mkataba wa mwaka mmoja.


Zahir ambaye ni beki wa kati amejiunga na Mbeya City kwa mkataba wa mwaka mmoja, baada ya kumaliza mkataba wake wa miaka mitatu na Yanga akiwa kwa mkopo Stand United.
A video posted by MbeyaCityFc (@officialmbeyacityfc) on

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top