Fungwa Kilozo Fungwa Kilozo Author
Title: TAZAMA JINSI HARMONIZE ANAVYOMFUNDISHA MPENZI WAKE WOLPER MAADILI YA KIISLAM (+Video)
Author: Fungwa Kilozo
Rating 5 of 5 Des:
Kufuatia Kuanza mfungo wa Ramadhani kwa watu wa Dhehebu ya Kiislam, Msanii wa Bongo Fleva kutoka...
Harmonize and Jacline Wolper
Kufuatia Kuanza mfungo wa Ramadhani kwa watu wa Dhehebu ya Kiislam, Msanii wa Bongo Fleva kutoka katika Label ya WCB ambaye anatamba na wimbo "BADO"  Harmonize ameweza kushare Video yake akiwa na Mpenzi wake Mpya Jacline Wolper maadili ya Dini hiyo ya Kiislam.

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top