Lindi Yetu Lindi Yetu Author
Title: RAIS MAGUFULI ATAMKA MANENO MAZITO JUU YA MAKOSA YALIYOKWISHA FANYWA. TAZAMA VIDEO HII
Author: Lindi Yetu
Rating 5 of 5 Des:
"Kama tulifanya makosa ni lazima tuyarekebishe, na wakati wa kuyarekebisha ni sasa" . -...
Rais John Pombe Magufuli
"Kama tulifanya makosa ni lazima tuyarekebishe, na wakati wa kuyarekebisha ni sasa". - Rais John Pombe Magufuli
A video posted by LindiYetu Blog (@lindiyetu_blog) on

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top