Fungwa Kilozo Fungwa Kilozo Author
Title: WEMA SEPETU BAADA YA KUKEJELIWA NA HARMONIZE LAKINI BADO NI SHABIKI WAKE, MCHEKI HAPA AKIIMBA WIMBO HUU
Author: Fungwa Kilozo
Rating 5 of 5 Des:
Hii imekua ni wiki mbaya kidogo kwa msanii Harmonize kutoka WCB , mara baada ya video moja kusamba...
Hii imekua ni wiki mbaya kidogo kwa msanii Harmonize kutoka WCB, mara baada ya video moja kusambaa sana mitandaoni ikimwonyesha akimtolea maneno ya Kejeli mwanadada Wema Sepetu.
Wema
Ukweli ni kua Wema ameumizwa sana na video ile hadi kuenea kwa habari ambazo hazijathibitishwa kua kamfungulia kesi Harmonize.

Ambacho Harmonize hakujua ni kua Wema ni shabiki wake mkubwa kwani ni zaidi ya mara moja wema ameonekana akiimba wimbo wa msanii huyo. 

Na kitendo cha Wema kuona video ile kunaweza kufanya akaacha kua shabiki wa Harmonize.

Unaweza tazama video ya Wema Sepetu na Martin Kadinda wakiimba wimbo wa Harmonize hapa chini.

About Author

Advertisement

Post a Comment Blogger

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

Note: Only a member of this blog may post a comment.

 
Top