Fungwa Kilozo Fungwa Kilozo Author
Title: SNURA AFUNGUKA SIRI YA MAUNO YAKE, AFICHUA ALIKOJIFUNZIA
Author: Fungwa Kilozo
Rating 5 of 5 Des:
Msanii Snura ambaye video ya wimbo wake wa 'Chura' ulifungiwa na serikali kutokana na ku...
Msanii Snura ambaye video ya wimbo wake wa 'Chura' ulifungiwa na serikali kutokana na kutokuwa na maadili na kukiuka utamaduni wa kitanzania amefunguka na kusema kuwa yeye kukata viuno amejifunzia kwenye ngoma za asili.
Snura
Snura
Snura ameyasema hayo alipokuwa akiongea na waandishi wa habari ambapo alikuwa akitoa ufafanuzi na kuomba radhi kwa watanzania kutokana na video yake hiyo kutokuwa na maadili na kuwadhalilisha wanawake.

"Mimi ni mwanamke na niliwachukua wanawake wenzangu kucheza lakini haina maana kuwa niliwachukua ili niwadhalilishe hapana, ila nakiri kuwa nilichokosea ni kuwaingiza kwenye maji ndiyo maana ilionekana kama ni udhalilishaji kwao. 
Lakini kucheza hakumdhalilishi mtu na ndiyo maana kuwa bendi wachezaji show wake wanakatika hata kwenye ngoma zetu za asili tunakatika, mimi nimejifunza kukatika kwenye ngoma za asili."

About Author

Advertisement

 
Top