Fungwa Kilozo Fungwa Kilozo Author
Title: SHILOLE AMEAMUA KUTUONJESHA KIPANDE CHA VIDEO YAKE NA BARNABA WIMBO "SAY MY NAME", KITAZAME HAPA
Author: Fungwa Kilozo
Rating 5 of 5 Des:
Mwanamuziki wa Bongo Fleva , Shilole, ambaye kilasiku haishi vituko kwenye maisha yake kutokan...
Shilole
Mwanamuziki wa Bongo Fleva, Shilole, ambaye kilasiku haishi vituko kwenye maisha yake kutokana na kile anacho penda kukifanya... 
Leo ameamua ku tease video ya 'Say My Name' ngoma aliyoifanya na Barnaba.

Itazame kisha nipe maoni yako na kushare kwa wana!

About Author

Advertisement

 
Top