clip_image001Baadhi ya wanafunzi  wa vyuo vikuu mbalimbali mjini Dodoma  wameoza kwa matukio machafu ya ngono..

Uchunguzi wetu umebaini kuwa siyo kila mwanachuo anayepata nafasi hiyo adimu ya kujiunga na elimu ya juu anafanya kile kilichokusudiwa, badala yake wanafanya kinyume kwa kujihusisha na vitendo haramu na hatarishi vya ngono.
Katika uchunguzi wa muda mrefu, mpekuzi blog imefanikiwa kunasa matukio mbalimbali machafu yaliyopitiliza ya vitendo vya ngono  ambapo picha  na video ya ngono   ya  wanafunzi  wanaosoma chuo/COLLAGE   moja  mjini Dodoma   imenaswa laivu.

Tarehe 20  mwezi huu wa tano,mpekuzi blog ilipokea simu kutoka  kwa mdau mmoja  ambaye  aliipasha  juu ya kuwepo kwa mkanda wa ngono  chuoni hapo ambao umerekodiwa  na wanafunzi wa chuo/COLLAGE  hiyo....

Hapa walikuwa wakitazama camera ambayo waliitegesha wenyewe

Baada ya tarifa hiyo, mtandao huu ulimteua mpekuzi  mmoja  ambaye alikabidhiwa majukumu ya kuujua ukweli ikiwa ni pamoja na kuipata video  hiyo kwa gharama yoyote kama ushahidi....

Mpekuzi huyo alifanya kama alivyoelekezwa.Tarehe 22 may alifanikiwa kuonana  na mnyetishaji huyo  ambaye alimpa mkanda mzima  wa tukio hilo..

Mazungumzo yao:

Mpekuzi: Vipi kamanda, pole na kitabu!

Mnyetishaji: Asante kaka, poleni na kazi

Mpekuzi: Asante sana, suala langu ni moja tu...ambalo ni kuipata hiyo video , maelezo mengine baadae.

Mnyetishaji: (anacheka): Kaka  dunia imeoza...chuo/COLLAGE  imegeuzwa kambi ya ngono.Watu wanabebana kama kuku, mbaya zaidi wanajirekodi  live mithiri ya wacheza xxxxxxx..
Mpekuzi: Kwanza ilikuwaje wakajirekodi?
Mnyetishaji: Unajua sisi wanafunzi   tuna ile hali ya kusifiana mbele ya wenzetu.Kwa hiyo siku ukitoka na demu, ni lazima masela wajue kama ulipiga kazi kweli au ulizingua...
Inavyoonesha  ni kwamba huyu jamaa alitaka kuwathibitishia washikaji zake kwamba alimtungua huyu dem, na ndo maana akamrekodi.
Mpekuzi: ( kicheko kikali) Dah! Wanafunzi mnambo sana aisee...!!Kumbe na wewe ni mdau.Ilikuwaje video hii ikasambaa? wakishajirekodi   hubaki kwa mwenyenayo au husambazwa kwa washikaji?
Mnyetishaji: Kaka  mimi siyo mdau na  ndo maana  nikawapa huu mchongo  ili msaidie  kulikemea hili.Wakishajirekodi, video hubaki kwa mwenye nayo tu.Ukitaka kuona  ni lazima uende kwa mwenyenayo.
Hii imevuja kwa sababu jamaa alijiamini na kuwapa washikaji zake wa karibu ambapo tangu siku hiyo video ilianza kusambaa kwa kasi.
Mpekuzi: Turudi kwenye point kaka...Ntaipataje  hiyo video  ili na mimi niamini??? 
Mnyetishaji: Video ninayo, ila ni lazima unitoe kidogo, nimechacha  mwanao..!!
Mpekuzi: Aaah!  kaka  umeanza  uswahili  tena?  haya usijali, ntakutoa Dinner.
Mnyetishaji: Asante kaka, ila msinitaje.
Mpekuzi: Usijali kamanda, na ndo maana sijataka  hata kuuliza mengi kuhusu wewe.Kazi yangu ilikuwa ni kuupata mkanda basi.
Hatimaye mpekuzi wetu alifanikwa kuipata video hiyo  ya aibu.Ni ngumu sana kuamini kama wabongo tumefikia hatua hii  ya laana.
Kwa muda mrefu tumekuwa tukiripoti juu ya matukio machafu yanayotendwa na madenti kwa kuweka picha tu....Baadhi ya watu wamekuwa wakipinga na kudai kuwa  hizo  si za tanzania....
Awamu hii tutaishusha  video  hiyo  kama  ilivyo  ili  jamii  ijionee.Ni video ndefu ( saa nzima).Tumeivunja katika vipande 6.

----------------------------------------------------

Msimamo wa mtandao  huu:

----------------------------------------------------

Mpaka  sasa  hakuna  nchi  yoyote  ya Afrika mashariki  ambayo  inaunga  mpango  mchafu wa video za ngono......

Hivi karibuni, Wakenya 11 walinaswa  wakifanya  mapenzi  na  mbwa....Taarifa  zilisambaa kila  sehemu  na  nchi  hiyo  ilichukua  maamuzi magumu  ikiwa  ni  pamoja  na  kumtimua  yule  mzungu  aliyekuwa  akiwashawishi wakenya  hao  wafanye  hivyo......

Mwaka  jana  ilivuja  video  chafu  ya  Agness masongange....Jamii  ya  kitanzania  iliungana  kwa  pamoja  kulilaani  tukio  hilo

Leo wamenaswa  watu wa kawaida tena waliojirekodi wenyewe  kwa  kukusudia....Itashangaza sana  kuwatetea  watu kama  hawa.Kuwaumbua  ni  njia mojawapo  ya  kuthibitisha  usaliti wao katika maadili ya mtanzania......

Kwa sasa, jeshi la polisi lipo  katika  vita  kali  ya  kupambana  na  makahaba. Kwa  nini  tufurahie  kukamatwa  kwa  makahaba  na  tuwatete  hawa???

SHUKA CHINI KUTOA MAONI YAKO

0 comments:

Post a Comment

Toa Maoni Yako Kuhusu habari Hii

 
Top